al'ada tempered low ƙarfe gilashin shelves
Bayanan fasaha
EDGEWORK | ||||||
hotuna | nau'in gefen | chamfe | dep | kauri | Min girma | Max girma |
lebur kasa baki | girman: <2mm kwana:<45° | niƙa ƙafafun sa satin gama a gefen | 0.4mm zuwa 19mm | 5*5mm | 3660*2440mm | |
lebur goge baki | Girma: 0.4mm zuwa 2mm kwana: <45° | niƙa ƙafafun sa high m da goge gama zuwa gefe | 3mm zuwa 19mm | 40*40mm | 3660*2440mm | |
fensir ƙasa baki | N/A | ƙafafun niƙa suna sanya satin ƙare a gefen tare da gefen radius mai kama da fensir ko siffar c | 2mm zuwa 19mm | 20*20mm | 3660*2440mm | |
fensir goge egde | N/A | ƙafafun niƙa suna sa babban mai sheki da gogewa sun ƙare zuwa gefen tare da gefen radius mai kama da fensir ko siffar c | 3mm zuwa 19mm | 80*80mm | 3660*2440mm | |
gefuna ko maƙarƙashiya | N/A | ƙasa ko goge bevels | 3mm zuwa 19mm | 40*40mm | 2500*2200mm | |
baki hanci | N/A | ƙafafun niƙa suna sanya lanƙwasa gefen sama da ƙasa don madaidaicin gamawa | 3mm zuwa 19mm | 80*80mm | 2500*2200mm | |
gefen waterfall baki | N/A | ƙafafun niƙa suna sanya sassauƙa mai sassauƙa mai sassauƙa uku a gefen mai kama da ruwan ruwa | 10mm zuwa 19mm | 300*300mm | 2200*1800mm | |
ogee baki | N/A | yana da madaidaicin baka wanda ke gudana zuwa cikin madaidaicin baka, kamar siffar S a gefen | 10mm zuwa 19mm | 300*300mm | 2200*1800mm | |
V-tsagi baki | N/A | yana nufin sifar V wacce aka haɗa ta da gefuna biyu masu gaba da juna | 5mm zuwa 19mm | 200*200mm | 2200*1800mm |
Gilashin kauri | girman gilashi | siffa | Gefen niƙa&goge | yankan gilashi | goge | yankan jet na ruwa don yankewa | gilashin hakowa | Laser engraving | gilashin tauri |
0.4mm-15mm | <3660*2440mm | al'ada (zagaye, square, rectangle) mai lankwasa marar daidaituwa | Gefen ƙasa mai goge baki (cikakken bayani duba ginshiƙi) | Laser yankan ruwa jet yankan | CNC / goge injin | <1200*1200mm | | <1500*1500mm | chemically ƙarfafa thermal fushi |
Gudanarwa
Gilashin share fage da gilashin haske mai haske duka na dangin gilashin iyo.
Gilashin haske yana da ɗan koren kore saboda ƙarewarsa, Waɗannan matakan ƙarfe mafi girma a cikin gilashi suna haifar da bayyanar launin kore, wanda ke samun shahara yayin da gilashin ya yi kauri.Wannan shi ne sakamakon kasancewar baƙin ƙarfe oxide daga abubuwa kamar yashi, yashi yana ɗaya daga cikin manyan abubuwan gilashin.
Gilashi mai tsabta, wanda kuma ake kira ultra white glass, super clear glass, Ultra-clear gilashin an yi shi da ƙananan ƙarfe, idan aka kwatanta da daidaitaccen gilashin bayyananne.Don haka, gilashin ultra-clear kuma ana kiransa ƙaramin gilashin ƙarfe, Ya ƙunshi kusan kashi ɗaya cikin huɗu na abun ciki na baƙin ƙarfe na daidaitaccen gilashin bayyanannen ruwa, yana samar da ƙwararriyar gilashin kristal bayyananne da tsaftataccen bayyanar.
1. Ultra bayyana gilashi yana da ƙananan gilashin kai fashewa rabo.
2. Gilashin haske mai haske yana da ƙarin launi mai tsabta.
3. Ultra bayyana gilashin yana da mafi girma watsawa da hasken rana coefficien.
4. Gilashin haske mai haske yana da ƙananan watsawar UV.
5. Ultra bayyana gilashi yana da mafi girma samar wahala, don haka kudin ne mafi girma fiye da bayyana gilashin.